Themes - Sydney - en to vi_VN translation catalogue (457 entries)

note: Description of the theme
en: Sydney is a powerful business theme that provides a fast way for companies or freelancers to create an awesome online presence. As well as being fully compatible with Elementor, Sydney brings plenty of customization possibilities like access to all Google Fonts, full color control, layout control, logo upload, full screen slider, header image, sticky navigation and much more. Also, Sydney provides all the construction blocks you need to rapidly create an engaging front page.
vi_VN: Sydney là một giao diện chủ đề kinh doanh mạnh mẽ giúp cho các công ty và freelancers tạo nên sự hiện diện của họ thật tuyệt vời và nhanh chóng. Bên cạnh việc tương thích hoàn hảo với Elementor, Sydney mang đến rất nhiều khả năng tùy biến như sử dụng tất cả các phông chữ của Google, chọn màu tùy ý, tùy chỉnh bố cục, chọn logo, thanh trượt toàn màn hình, tiêu đề bằng hình ảnh, thanh điều hướng đính kèm và nhiều chức năng tuyệt vời khác. Ngoài ra, Sydney còn cung cấp mọi công cụ cần thiết để bạn nhanh chóng tạo nên trang web của mình.

en: Modern
vi_VN: Hiện đại

en: Read more
vi_VN: Đọc thêm

en: or go to the Customizer
vi_VN: hoặc đi đến phần Tùy Chỉnh

en: Click the pencil icon to change this text
vi_VN: Nhấn vào biểu tượng bút chì để thay đổi nội dung

en: Install: Elementor
vi_VN: Cài đặt: Elementor

note: Template Name of the theme
en: No sidebar
vi_VN: Không có thanh bên

note: Template Name of the theme
en: Page builder ready
vi_VN: Trình dựng trang đã sẵn sàng

note: translators: %2$s: plugin name in screen reader markup
en: Activate %2$s
vi_VN: Kích hoạt %2$s

note: translators: %2$s: plugin name in screen reader markup
en: Update %2$s
vi_VN: Cập nhật %2$s

note: translators: %2$s: plugin name in screen reader markup
en: Install %2$s
vi_VN: Cài đặt %2$s

en: No plugins to install, update or activate.
vi_VN: Không có tiện ích bổ sung nào để cài đặt, cập nhật hoặc kích hoạt.

en: There are one or more required or recommended plugins to install, update or activate.
vi_VN: Có một hoặc nhiều tiện ích bổ sung cần thiết hoặc được đề xuất để cài đặt, cập nhật hoặc kích hoạt.

note: translators: %s: plugin name.
en: Updating Plugin: %s
vi_VN: Đang cập nhật tiện ích bổ sung: %s

[ctx: post date]
en: Posted %s
vi_VN: Đã đăng %s

en: Single post title size
vi_VN: Kích cỡ tiêu đề một bài viết

en: Classic (alternative)
vi_VN: Cổ điển (thay thế)

en: Buy Sydney Pro
vi_VN: Mua Sydney Pro

en: Priority support
vi_VN: Hỗ trợ ưu tiên

en: 5 Extra Page Templates (Contact, Featured Header - Default, Featured Header - Wide, No Header - Default, No Header - Wide)
vi_VN: 5 Mẫu trang bổ sung (Liên hệ, Tiêu đề nổi bật - Mặc định, Tiêu đề nổi bật - Rộng, Không có tiêu đề - Mặc định, Không có tiêu đề - Rộng)

en: WooCommerce compatible
vi_VN: Tương thích với WooCommerce

en: Single Post/Page Options
vi_VN: Bài viết/Tùy chỉnh trang

en: Header support for shortcodes
vi_VN: Tiêu đề hỗ trợ shortcodes

en: Header support for Crelly Slider
vi_VN: Tiêu đề hỗ trợ Crelly Slider

en: Extra Customizer Options (Front Page Section Titles, Single Employees, Single Projects, Header Contact Info, Buttons)
vi_VN: Tùy chọn tùy chỉnh bổ sung (Tiêu đề trang trước, nhân viên đơn, dự án đơn, thông tin liên hệ tiêu đề, nút)

en: Extra widgets (timeline, latest news in carousel, pricing tables, a new employees widget and a new contact widget)
vi_VN: Các tiện ích bổ sung (dòng thời gian, bảng tin tức mới nhất, bảng giá, tiện ích nhân viên mới và tiện ích liên hệ mới)

en: Footer Credits option
vi_VN: Tùy chọn Cuối trang

en: Background image support
vi_VN: Hỗ trợ hình nền

en: Widgetized footer
vi_VN: Hỗ trợ widget cuối trang

en: Color options
vi_VN: Tùy chọn màu

en: Polylang integration
vi_VN: Tích hợp Polylang

en: Translation ready
vi_VN: Bản dịch đã hoàn thành

en: Front Page Blocks
vi_VN: Các khối trang chính

en: Slider, image or video header
vi_VN: Thanh trượt, hình ảnh hoặc tiêu đề video

en: Social Icons
vi_VN: Biểu tượng mạng xã hội

en: Parallax backgrounds
vi_VN: Hình nền Parallax

en: Access to all Google Fonts
vi_VN: Sử dụng tất cả phông chữ của Google

en: Feature
vi_VN: Tính năng

en: See the Documentation
vi_VN: Xem Tài liệu Hướng dẫn

en: Our documentation can help you learn how to use the theme and also provides you with premade code snippets and answers to FAQs.
vi_VN: Tài liệu Hướng dẫn của chúng tôi có thể chỉ cho bạn biết cách sử dụng chủ đề và cũng cung cấp cho bạn các đoạn code thường dùng và trả lời các FAQs.

en: Visit the forums
vi_VN: Đi đến diễn đàn

en: Need help? Go ahead and visit our support forums and we'll be happy to assist you with any theme related questions you might have
vi_VN: Cần trợ giúp? Hãy truy cập vào diễn đàn hỗ trợ và chúng tôi rất vui được hỗ trợ bạn với bất kỳ câu hỏi nào về chủ đề này.

en: Visit our forums
vi_VN: Đi đến diễn đàn

en: Go to the manual importer
vi_VN: Đi đến phần cập nhật thủ công

en: Download demo content
vi_VN: Tải về nội dung demo

en: Download the following demo content file and then click the button to go to the WordPress default importer.
vi_VN: Tải về nội dung demo này và nhấn nút để đi đến WordPress Importer mặc định.

en: Option 2 - manual
vi_VN: Tùy chọn 2 - thủ công

en: Go to the automatic importer
vi_VN: Đi đến trình nhập tự động

en: Go to the importer
vi_VN: Đi đến trình nhập

en: Install the following plugin and then come back here to access the importer. With it you can import all demo content and change your homepage and blog page to the ones from our demo site, automatically. It will also assign a menu.
vi_VN: Cài đặt tiện ích này và quay lại để vào trình nhập. Với phần này, bạn có thể nhập tất cả nội dung demo và thay đổi trang chủ và blog của bạn thanh trang demo của chúng tôi, một cách tự động. Nó còn có một trình đơn cho bạn sử dụng.

en: Option 1 - automatic
vi_VN: Lựa chọn 1 - Tự động

en: It is highly recommend that you install Sydney Toolbox. It will create custom post types like services and employees for you to use on your website.
vi_VN: Chúng tôi đề nghị bạn nên cài đặt Sydney Toolbox. Nó sẽ giúp tạo ra các loại bài viết tùy chỉnh như những dịch vụ cho bạn sử dụng trong trang web.

en: Install: Sydney Toolbox
vi_VN: Cài đặt: Sydney Toolbox

en: Plugin installed and active!
vi_VN: Tiện ích đã được cài đặt và kích hoạt!

en: Install and Activate
vi_VN: Cài đặt và Kích hoạt

en: It is highly recommended that you install Elementor. It will enable you to create pages by adding widgets to them using drag and drop.
vi_VN: Chúng tôi đề nghị bạn nên cài đặt Elementor. Nó sẽ cho phép bạn tạo trang và thêm các widgets theo kiểu kéo thả đơn giản.

en: Go to Customizer
vi_VN: Đi đến Tùy Chỉnh

en: Use the Customizer to make Sydney your own.
vi_VN: Dùng Tùy Chỉnh để biến Sydney thành của bạn

en: Step 3 - Customize
vi_VN: Bưỡ 3 - Tùy chỉnh

en: Our documentation (including video tutorials) will have you up and running in no time.
vi_VN: Tài liệu của chúng tôi (bao gồm các video hướng dẫn) sẽ giúp bạn bắt đầu một cách nhanh chóng.

en: Step 2 - Read documentation
vi_VN:  Bước 2 - Đọc tài liệu

en: Check recommended actions
vi_VN: Xem các hành động được đề xuất

en: We've made a list of steps for you to follow to get the most of Sydney.
vi_VN: Chúng tôi đã làm ra một danh sách các bước cho bạn để làm chủ Sydney.

en: Step 1 - Implement recommended actions
vi_VN: Bước 1 - Hiện thực các hành động được đề xuất

en: Free vs Pro
vi_VN: Miễn phí vs Pro

en: Recommended Actions
vi_VN: Các Hành Động được đề xuất

en: Getting started
vi_VN: Bắt đầu

en: Sydney is now installed and ready to go. To help you with the next step, we’ve gathered together on this page all the resources you might need. We hope you enjoy using Sydney.
vi_VN: Sydney đã được cài đặt và sẵn sàng để sử dụng. Để giúp bạn thực hiện bước tiếp theo, chúng tôi đã tập hợp lại trên trang này tất cả các tài nguyên bạn có thể cần. Chúng tôi hy vọng bạn thích sử dụng Sydney.

en: Welcome to Sydney version %s
vi_VN: Chào mừng đến với Sydney phiên bản %s

en: Hello, %s,
vi_VN: Xin chào, %s,

en: Get started with Sydney
vi_VN: Bắt đầu với Sydney

en: Welcome to Sydney. To get started please make sure to visit our <a href="%s">welcome page</a>.
vi_VN: Chào mừng đến với Sydney. Để bắt đầu, hãy chắc chắn rằng bạn đã truy cập <a href="%s">welcome page</a>.

en: Full screen
vi_VN: Toàn màn hình

en: Slider mobile behavior
vi_VN: Hành vi trượt trên di động

en: Text before the play button (only for lightbox mode):
vi_VN: Văn bản trước nút play (chỉ dành cho chế độ lightbox):

en: Normal
vi_VN: Bình thường

en: Video mode:
vi_VN: Chế độ Video:

en: Mobile menu button
vi_VN: Nút Menu trên di động

en: Menu items hover
vi_VN: Di chuột vào thành phần Menu

en: Demo content
vi_VN: Nội dung demo

en: Add a value in the field to change the top/bottom row padding, otherwise 100px will be applied by default
vi_VN: Thêm một giá trị vào trường này để thay đổi phần đệm hàng trên cùng / dưới cùng, nếu không 100px sẽ được áp dụng theo mặc định

en: Excerpt
vi_VN: Tóm tắt

en: Full content
vi_VN: Toàn bộ nội dung

en: Content to display:
vi_VN: Nội dung hiển thị:

en: Get Sydney Pro
vi_VN: Mua Sydney Pro

en: Ready for more?
vi_VN: Sẵn sàng để biết thêm?

en: This applies to all headings in the widget, except the widget title
vi_VN: Điều này áp dụng cho tất cả các tiêu đề trong widget, ngoại trừ tiêu đề widget

en: Headings color
vi_VN: Màu Tiêu đề

en: Widget title color
vi_VN: Màu tiêu đề Widget

en: This setting depends on the content, it may or may not work
vi_VN: Cài đặt này phụ thuộc vào nội dung, nó có thể hoặc không hoạt động

en: Right
vi_VN: Bên phải

en: Center
vi_VN: Chính giữa

en: Left
vi_VN: Bên trái

en: Content alignment
vi_VN: Căn chỉnh nội dung

en: Overlay color
vi_VN: Lớp phủ màu

en: Disable row overlay?
vi_VN: Vô hiệu hóa lớp phủ dòng?

en: [DEPRECATED] Please use the color option from Edit Row > Design > Overlay color
vi_VN: [ĐÃ CŨ] Vui lòng sử dụng tùy chọn màu từ Chỉnh sửa hàng> Thiết kế> Màu lớp phủ

en: Header
vi_VN: Tiêu đề

en: Colors
vi_VN: Màu sắc

en: Show project title?
vi_VN: Hiện tiêu đề dự án?

en: "Show all" text:
vi_VN: Văn bản "Hiện tất cả":

en: Show navigation filter? (Category slugs must be specified).
vi_VN: Hiển thị bộ lọc điều hướng? (Chuyên mục của slugs phải được chỉ định).

en: Enter the slugs (comma separated) for your categories or leave empty to show all projects.
vi_VN: Nhập các slugs (được phân tách bằng dấu phẩy) cho các danh mục của bạn hoặc để trống để hiển thị tất cả các dự án.

en: Number of projects to show (-1 shows all of them):
vi_VN: Số dự án sẽ hiển thị (-1 để hiển thị tất cả):

en: Show all
vi_VN: Hiện tất cả

en: Display your projects in a grid.
vi_VN: Hiển thị các dự án của bạn theo dạng lưới.

en: Page wrapper - bottom padding
vi_VN: Bao trang - padding phía dưới

en: Open clients links in a new tab?
vi_VN: Mở liên kết khách hàng trong một tab mới?

en: Bottom padding for the page wrapper (the space between the page content and the footer)
vi_VN: Đệm phía dưới dành cho trình bao bọc trang (khoảng trắng giữa nội dung trang và chân trang)

en: Top padding for the page wrapper (the space between the header and the page title)
vi_VN: Phần đệm trên cùng cho trình bao bọc trang (khoảng trắng giữa tiêu đề và tiêu đề trang)

en: Page wrapper - top padding
vi_VN: Phần bọc trang - đệm trên cùng

en: Support
vi_VN: Trợ giúp

en: Autoplay time [ms]
vi_VN: Thời gian tự động phát [ms]

en: Sydney Info
vi_VN: Thông tin về Sydney

en: Documentation
vi_VN: Tài liệu

en: No plugins were selected to be activated. No action taken.
vi_VN: Không có plugin nào được chọn để kích hoạt. Không có hành động nào xảy ra.

en: No plugins were selected to be updated. No action taken.
vi_VN: Không có plugin nào được chọn để cập nhật. Không có hành động nào xảy ra.

en: No plugins are available to be updated at this time.
vi_VN: Không có plugin nào có sẵn để được cập nhật tại thời điểm này.

note: translators: 1: plugin name, 2: action number 3: total number of actions.
en: Updating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi_VN: Đang cập nhật gói mở rộng %1$s (%2$d/%3$d)

en: No plugins were selected to be installed. No action taken.
vi_VN: Không có plugin nào được chọn để cài đặt. Không có hành động nào xảy ra.

en: Upgrade message from the plugin author:
vi_VN: Thông báo nâng cấp từ tác giả plugin:

en: Update
vi_VN: Cập nhật

[ctx: as in: "version nr unknown"]
en: unknown
vi_VN: Không rõ

en: Minimum required version:
vi_VN: Yêu cầu phiên bản tối thiểu:

note: translators: 1: number of plugins.
en: To Activate <span class="count">(%s)</span> | To Activate <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Kích hoạt <span class="count">(%s)</span>

en: Installed version:
vi_VN: Phiên bản đã cài đặt:

en: Available version:
vi_VN: Phiên bản có sẵn:

en: Version
vi_VN: Phiên bản

note: translators: 1: number of plugins.
en: To Install <span class="count">(%s)</span> | To Install <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Cài đặt <span class="count">(%s)</span>

note: translators: 1: number of plugins.
en: Update Available <span class="count">(%s)</span> | Update Available <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Nâng Cấp Hữu Dụng <span class="count">(%s)</span>

en: Required Update not Available
vi_VN: Yêu cầu cập nhật không có sẵn

en: Update recommended
vi_VN: Cập nhật được đề xuất

en: Requires Update
vi_VN: Yêu cầu cập nhật

[ctx: plugins]
note: translators: 1: number of plugins.
en: All <span class="count">(%s)</span> | All <span class="count">(%s)</span>
vi_VN[0]: Toàn bộ<span class="count">(%s)</span>

en: The remote plugin package does not contain a folder with the desired slug and renaming did not work.
vi_VN: Gói plugin từ xa không chứa thư mục với slugs mong muốn và không thể đổi tên.

note: translators: 1: plugin name(s).
en: There is an update available for: %1$s. | There are updates available for the following plugins: %1$s.
vi_VN[0]: Có bản cập nhật cho: %1$s.

en: Begin updating plugin | Begin updating plugins
vi_VN[0]: Bắt đầu cập nhật plugin

note: translators: 1: plugin name.
en: No action taken. Plugin %1$s was already active.
vi_VN: Không có hành động xảy ra. Plugin %1$s đã hoạt động.

note: translators: 1: plugin name.
en: Plugin not activated. A higher version of %s is needed for this theme. Please update the plugin.
vi_VN: Plugin không được kích hoạt. Cần một phiên bản cao hơn của %s cho chủ đề này. Vui lòng cập nhật plugin.

en: Please contact the administrator of this site for help.
vi_VN: Vui lòng liên hệ với quản trị viên của trang web này để được giúp đỡ.

en: This plugin needs to be updated to be compatible with your theme.
vi_VN: Plugin này cần được cập nhật để tương thích với chủ đề của bạn.

en: Update Required
vi_VN: Cập nhật được yêu cầu

en: Please contact the plugin provider and ask them to package their plugin according to the WordPress guidelines.
vi_VN: Vui lòng liên hệ với nhà cung cấp plugin và yêu cầu họ đóng gói plugin theo hướng dẫn của WordPress.

en: The remote plugin package consists of more than one file, but the files are not packaged in a folder.
vi_VN: Gói plugin từ xa bao gồm nhiều hơn một tập tin, nhưng các tập tin đó không được đóng gói trong cùng một thư mục.

[ctx: plugin A *and* plugin B]
en: and
vi_VN: và

en: Active
vi_VN: Hoạt động

en: External Source
vi_VN: Nguồn bên ngoài

en: Something went wrong with the plugin API.
vi_VN: Có gì đó không đúng với API của plugin.

note: Template Name of the theme
en: Full width
vi_VN: Chiều rộng đầy đủ

note: Template Name of the theme
en: Front Page
vi_VN: Trang chủ

en: Paste the URL of the video (only from a network that supports oEmbed, like Youtube, Vimeo etc.):
vi_VN: Dán URL của video (chỉ hỗ trợ oEmbed, như Youtube, Vimeo, v.v.):

en: Display a video from Youtube, Vimeo etc.
vi_VN: Hiển thị video từ Youtube, Vimeo etc.

en: See all our testimonials
vi_VN: Xem tất cả lời nhận xét

en: Enter the slug for your category or leave empty to show all testimonials.
vi_VN: Nhập slug cho danh mục của bạn hoặc để trống để hiển thị tất cả lời nhận xét.

en: The text for the button [Defaults to <em>See all our testimonials</em> if left empty]
vi_VN: Chữ trên nút [Mặc định là <em>Xem tất cả lời nhận xét của chúng tôi</em> nếu để trống]

en: The URL for your button [In case you want a button below your testimonials block]
vi_VN: URL cho nút của bạn [Trong trường hợp bạn muốn có một nút bên dưới khối lời nhận xét của bạn]

en: Number of testimonials to show (-1 shows all of them):
vi_VN: Số lời nhận xét được hiển thị (-1 hiển thị tất cả):

en: In order to display this widget, you must first add some testimonials from your admin area.
vi_VN: Để hiển thị widget này, trước tiên bạn phải thêm một số lời nhận xét từ khu vực quản trị của bạn.

en: Sydney FP: Testimonials
vi_VN: Sydney FP: Lời nhận xét

en: Display your testimonials in a slider.
vi_VN: Hiển thị lời nhận xét của bạn theo dạng thanh trượt.

en: &mdash; Select &mdash;
vi_VN: &mdash; Chọn &mdash;

en: Select your social menu:
vi_VN: Chọn menu mạng xã hội của bạn:

en: In order to display your social icons in a widget, all you need to do is go to <strong>Appearance > Menus</strong> and create a menu containing links to your social profiles, then assign that menu here. Supported networks: Facebook, Twitter, Google Plus, Instagram, Dribble, Vimeo, Linkedin, Youtube, Flickr, Pinterest, Tumblr, Foursquare, Behance.
vi_VN: Để hiển thị các biểu tượng xã hội của bạn trong một widget, tất cả những gì bạn cần làm là vào <strong> Giao diện> Menu </strong> và tạo một menu chứa các liên kết đến hồ sơ xã hội của bạn, sau đó gán menu đó tại đây. Các mạng được hỗ trợ: Facebook, Twitter, Google Plus, Instagram, Dribble, Vimeo, Linkedin, Youtube, Flickr, Pinterest, Tumblr, Foursquare, Behance.

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
vi_VN: Hiện chưa có trình đơn nào được tạo. Hãy <a href="%s">bắt đầu tạo mới</a>.

en: Sydney FP: Social Profile
vi_VN: Sydney FP: Hồ sơ mạng xã hội

en: Display your social profile on your front page
vi_VN: Hiển thị hồ sơ mạng xã hội trên trang nhất của bạn

en: Fourth skill value
vi_VN: Giá trị kỹ năng thứ 4

en: Fourth skill name
vi_VN: Tên kỹ năng thứ 4

en: Third skill value
vi_VN: Giá trị kỹ năng thứ 3

en: Third skill name
vi_VN: Tên kỹ năng thứ 3

en: Second skill value
vi_VN: Giá trị kỹ năng thứ 2

en: Second skill name
vi_VN: Tên kỹ năng thứ 2

en: First skill value
vi_VN: Giá trị kỹ năng thứ 1

en: First skill name
vi_VN: Tên kỹ năng thứ 1

en: Sydney FP: Skills
vi_VN: Sydney FP: Kỹ năng

en: Show your visitors some of your skills.
vi_VN: Cho khách truy cập xem một số kỹ năng của bạn.

en: Number of columns:
vi_VN: Số cột:

en: Sydney FP: Services type B
vi_VN: Sydney FP: Dịch vụ loại B

en: See all our services
vi_VN: Xem tất cả dịch vụ của chúng tôi

en: Display services in two columns instead of three?
vi_VN: Hiển thị dịch vụ trong hai cột thay vì ba?

en: Enter the slug for your category or leave empty to show all services.
vi_VN: Nhập slug cho danh mục của bạn hoặc để trống để hiển thị tất cả các dịch vụ.

en: The text for the button [Defaults to <em>See all our services</em> if left empty]
vi_VN: Văn bản cho nút [Mặc định cho <em>Xem tất cả các dịch vụ của chúng tôi</em> nếu để trống]

en: The URL for your button [In case you want a button below your services block]
vi_VN: URL cho nút của bạn [Trong trường hợp bạn muốn có nút bên dưới khối dịch vụ của mình]

en: Number of services to show (-1 shows all of them):
vi_VN: Số lượng dịch vụ sẽ hiển thị (-1 hiển thị tất cả):

en: In order to display this widget, you must first add some services from your admin area.
vi_VN: Để hiển thị widget này, trước tiên bạn phải thêm một số dịch vụ từ khu vực quản trị của bạn.

en: Sydney FP: Services Type A
vi_VN: Sydney FP: Dịch vụ loại A

en: Show what services you are able to provide.
vi_VN: Hiển thị những dịch vụ bạn có thể cung cấp.

en: Call to action button text:
vi_VN: Văn bản nút kêu gọi hành động

en: Call to action button URL:
vi_VN: Văn bản trên URL kêu gọi hành động:

en: Add your list items here. One item per row, start each row with <strong>^</strong>. Example: <strong>^ list item </strong>
vi_VN: Thêm các mục của bạn ở đây. Một mục trên mỗi hàng, bắt đầu mỗi hàng bằng <strong>^</strong>. Ví dụ: <strong>^mục</strong>

en: Add a bit of text here. It will be displayed.
vi_VN: Thêm một ít văn bản ở đây. Nó sẽ được hiển thị.

en: Title:
vi_VN: Tiêu đề:

en: Sydney FP: List
vi_VN: Sydney FP: Danh sách

en: A simple list widget
vi_VN: Một danh sách widget đơn giản

en: See all our news
vi_VN: Xem tất cả tin tức của chúng tôi

en: Add the text for the button here if you want to change the default <em>See all our news</em>
vi_VN: Thêm chữ cho nút ở đây nếu bạn muốn thay đổi chữ mặc định <em>Xem tất cả tin tức của chúng tôi</em>

en: Enter the slug for your category or leave empty to show posts from all categories.
vi_VN: Nhập slug cho danh mục của bạn hoặc để trống để hiển thị bài đăng từ tất cả các danh mục.

en: Sydney FP: Latest News
vi_VN: Sydney FP: Tin mới nhất

en: Show the latest news from your blog.
vi_VN: Hiển thị những tin tức mới nhất từ ​​blog của bạn.

en: Fourth fact icon
vi_VN: Biểu tượng thực tế thứ 4

en: Fourth fact value
vi_VN: Giá trị sự kiện thứ tư

en: Fourth fact name
vi_VN: Tên sự kiện thứ tư

en: Third fact icon
vi_VN: Biểu tượng sự kiện thứ ba

en: Third fact value
vi_VN: Giá trị sự kiện thứ ba

en: Third fact name
vi_VN: Tên sự kiện thứ ba

en: Second fact icon
vi_VN: Biểu tượng sự kiện thứ hai

en: Second fact value
vi_VN: Giá trị sự kiện thứ hai

en: Second fact name
vi_VN: Tên sự kiện thứ hai

en: First fact icon
vi_VN: Biểu tượng sự kiện thứ hai

en: First fact value
vi_VN: Giá trị sự kiện thứ nhất

en: First fact name
vi_VN: Tên sự kiện thứ nhất

en: Usage example: <strong>fa-android</strong>
vi_VN: Vi dụ cách sử dụng: <strong>fa-android</strong>

en: here.
vi_VN: tại đây.

en: You can find a list of the available icons
vi_VN: Bạn có thể tìm thấy danh sách các biểu tượng có sẵn

en: Sydney FP: Facts
vi_VN: Sydney FP: Sự kiện

en: Show your visitors some facts about your company.
vi_VN: Hiển thị cho người truy cập một số sự thật về công ty của bạn.

en: See all our employees
vi_VN: Xem tất cả nhân viên của chúng tôi

en: Center the employees? (use only if you have 1 or 2 employees)
vi_VN: Căn giữa Nhân viên? (chỉ dùng nếu bạn có 1 hoặc 2 nhân viên)

en: Enter the slug for your category or leave empty to show all employees.
vi_VN: Nhập slug cho danh mục của bạn hoặc để trống để hiển thị tất cả nhân viên.

en: The text for the button [Defaults to <em>See all our employees</em> if left empty]
vi_VN: Chữ cho nút [Mặc định là <em>Xem tất cả nhân viên của chúng tôi</em> nếu để trống]

en: Enter an URL here if you want to section to link somewhere.
vi_VN: Nhập một URL ở đây nếu bạn muốn phần để liên kết ở đâu đó.

en: Number of employees to show (-1 shows all of them):
vi_VN: Số lượng nhân viên hiển thị (-1 hiển thị tất cả):

en: In order to display this widget, you must first add some employees from the dashboard. Add as many as you want and the theme will automatically display them all.
vi_VN: Để hiển thị plugin này, trước tiên bạn phải thêm một số nhân viên từ bảng điều khiển. Thêm bao nhiêu tùy ý và chủ đề sẽ tự động hiển thị tất cả.

en: Sydney FP: Employees
vi_VN: Sydney FP: Nhân viên

en: Display your team members in a stylish way.
vi_VN: Hiển thị các thành viên trong nhóm của bạn một cách sành điệu.

en: See all our clients
vi_VN: Xem tất cả khách hàng của chúng tôi

en: Enter the slug for your category or leave empty to show all clients.
vi_VN: Nhập slug cho danh mục của bạn hoặc để trống để hiển thị tất cả các khách hàng.

en: The text for the button [Defaults to <em>See all our clients</em> if left empty]
vi_VN: Chữ cho nút [Mặc định là <em>Xem tất cả khách hàng của chúng tôi</em> nếu để trống]

en: The URL for your button [In case you want a button below your clients block]
vi_VN: URL cho nút của bạn [Trong trường hợp bạn muốn có một nút bên dưới khối khách hàng của mình]

en: Number of clients to show (-1 shows all of them):
vi_VN: Số lượng khách hàng hiển thị (-1 hiển thị tất cả):

en: In order to display this widget, you must first add some clients from your admin area. Set your client logos as featured images.
vi_VN: Để hiển thị widget này, trước tiên bạn phải thêm một số khách hàng từ khu vực quản trị của bạn. Đặt logo khách hàng của bạn như hình ảnh đặc trưng.

en: Sydney FP: Clients
vi_VN: Sydney FP: Khách hàng

en: Display your clients list.
vi_VN: Hiển thị danh sách khách hàng.

en: Display the button inline with the text?
vi_VN: Hiển thị nút cùng dòng với văn bản?

en: Title for the button
vi_VN: Tiêu đề cho nút

en: Link for the button
vi_VN: Liên kết cho nút

en: Enter your call to action.
vi_VN: Nhập lời kêu gọi hành động của bạn.

en: Sydney FP: Call to action
vi_VN: Sydney FP: Kêu gọi hành động

en: Display a call to action block.
vi_VN: Hiển thị một khối cho kêu gọi hành động.

en: Enter your email address
vi_VN: Nhập email của bạn

en: Enter your phone number
vi_VN: Nhập số điện thoại của bạn

en: Enter your address
vi_VN: Nhập địa chỉ của bạn

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: Sydney: Contact info
vi_VN: Sydney: Thông tin liên hệ

en: Display your contact info
vi_VN: Hiển thị thông tin liên hệ của bạn

en: Search Results for: %s
vi_VN: Kết quả tìm kiếm cho: %s

note: translators: 1: plugin name, 2: action number 3: total number of actions.
en: Installing Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi_VN: Đang cập nhật gói mở rộng %1$s (%2$d/%3$d)

en: All installations have been completed.
vi_VN: Tất cả đã được cập nhật thành công.

note: translators: 1: plugin name.
en: %1$s installed successfully.
vi_VN: %1$s đã cài đặt thành công.

en: The installation process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
vi_VN: Quá trình cài đặt đang bắt đầu. Tiến trình này có thể cần nhiều thời gian để hoàn tất, vì vậy hãy kiên nhẫn.

note: translators: 1: plugin name, 2: action number 3: total number of actions.
en: Installing and Activating Plugin %1$s (%2$d/%3$d)
vi_VN: Đang cài đặt và Kích hoạt Plugin %1$s (%2$d/%3$d)

en: All installations and activations have been completed.
vi_VN: Tất cả cài đặt và kích hoạt đã hoàn tất.

note: translators: 1: plugin name.
en: Hide Details
vi_VN: Ẩn chi tiết

note: translators: 1: plugin name.
en: Show Details
vi_VN: Hiện chi tiết

note: translators: 1: plugin name.
en: %1$s installed and activated successfully.
vi_VN: %1$s đã cài đặt và kích hoạt thành công.

en: The installation and activation process is starting. This process may take a while on some hosts, so please be patient.
vi_VN: Quá trình cài đặt và kích hoạt đang bắt đầu. Tiến trình này có thể cần nhiều thời gian để hoàn tất, vì vậy hãy kiên nhẫn.

note: translators: 1: plugin name.
en: The installation of %1$s failed.
vi_VN: Cài đặt %1$s thất bại.

note: translators: 1: plugin name, 2: error message.
en: An error occurred while installing %1$s: <strong>%2$s</strong>.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi cài đặt %1$s: <strong>%2$s</strong>.

en: Plugin activation failed.
vi_VN: Kích hoạt plugin thất bại.

en: No plugins are available to be activated at this time.
vi_VN: Không có plugin nào có sẵn để được kích hoạt tại thời điểm này.

en: No plugins are available to be installed at this time.
vi_VN: Không có plugin nào có sẵn để cài đặt tại thời điểm này.

en: Activate
vi_VN: Kích hoạt

en: Install
vi_VN: Cài đặt

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: Type
vi_VN: Định dạng

en: Source
vi_VN: Nguồn

en: Installed But Not Activated
vi_VN: Đã cài đặt nhưng chưa Kích hoạt

en: Not Installed
vi_VN: Chưa cài đặt

en: Recommended
vi_VN: Được đề xuất

en: Required
vi_VN: Bắt buộc

en: WordPress Repository
vi_VN: Kho WordPress

en: Pre-Packaged
vi_VN: Được đóng gói sẵn

en: Return to the Dashboard
vi_VN: Quay lại Dashboard

en: Dismiss this notice
vi_VN: Tắt thông báo

note: translators: 1: dashboard link.
en: All plugins installed and activated successfully. %1$s
vi_VN: Tất cả plugins được cài đặt và kích hoạt thành công. %1$s

en: The following plugin was activated successfully: | The following plugins were activated successfully:
vi_VN[0]: Các plugin sau đã được kích hoạt thành công:

en: Plugin activated successfully.
vi_VN: Plugin đã được kích hoạt thành công.

en: Return to Required Plugins Installer
vi_VN: Quay lại Trình cài đặt plugin cần thiết

en: Begin activating plugin | Begin activating plugins
vi_VN[0]: Bắt đầu kích hoạt plugin

en: Begin installing plugin | Begin installing plugins
vi_VN[0]: Bắt đầu cài đặt plugin

note: translators: 1: plugin name(s).
en: The following plugin needs to be updated to its latest version to ensure maximum compatibility with this theme: %1$s. | The following plugins need to be updated to their latest version to ensure maximum compatibility with this theme: %1$s.
vi_VN[0]: Plugin sau cần được cập nhật lên phiên bản mới nhất để đảm bảo khả năng tương thích tối đa với chủ đề này: %1$s.

note: translators: 1: plugin name(s).
en: The following recommended plugin is currently inactive: %1$s. | The following recommended plugins are currently inactive: %1$s.
vi_VN[0]: Các plugin được đề xuất sau đây hiện không hoạt động: %1$s.

note: translators: 1: plugin name(s).
en: The following required plugin is currently inactive: %1$s. | The following required plugins are currently inactive: %1$s.
vi_VN[0]: Các plugin cần thiết sau đây hiện không hoạt động: %1$s.

note: translators: 1: plugin name(s).
en: This theme recommends the following plugin: %1$s. | This theme recommends the following plugins: %1$s.
vi_VN[0]: Chủ đề này đề xuất các plugin sau: %1$s.

note: translators: 1: plugin name(s).
en: This theme requires the following plugin: %1$s. | This theme requires the following plugins: %1$s.
vi_VN[0]: Chủ đề này yêu cầu các plugin sau: %1$s.

note: translators: %s: plugin name.
en: Installing Plugin: %s
vi_VN: Đang cài đặt gói mở rộng: %s

en: Install Plugins
vi_VN: Cài đặt plugin

en: Install Required Plugins
vi_VN: Cài đặt các Plugin cần thiết

en: Archives
vi_VN: Lưu trữ

en: Archives: %s
vi_VN: Lưu trữ: %s

[ctx: post format archive title]
en: Chats
vi_VN: Chat

[ctx: post format archive title]
en: Audio
vi_VN: Âm thanh

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
vi_VN: Trạng thái

[ctx: post format archive title]
en: Links
vi_VN: Đường dẫn

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
vi_VN: Trích dẫn

[ctx: post format archive title]
en: Videos
vi_VN: Video

[ctx: post format archive title]
en: Images
vi_VN: Hình ảnh

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
vi_VN: Bộ sưu tập

[ctx: post format archive title]
en: Asides
vi_VN: Trích đoạn bài viết

en: Day: %s
vi_VN: Ngày: %s

en: Month: %s
vi_VN: Tháng: %s

en: Year: %s
vi_VN: Năm: %s

en: Author: %s
vi_VN: Tác giả: %s

en: Tag: %s
vi_VN: Thẻ: %s

en: Category: %s
vi_VN: Chuyên mục: %s

en: Posted in %1$s
vi_VN: Đã đăng trong %1$s

en: % Comments
vi_VN: % phản hồi

en: 1 Comment
vi_VN: 1 phản hồi

en: Leave a comment
vi_VN: Để lại phản hồi

[ctx: post date]
note: translators: %s: post date.
en: Posted on %s
vi_VN: Đã đăng vào %s

en: Post navigation
vi_VN: Điều hướng bài viết

en: Newer posts
vi_VN: Các bài viết mới hơn

en: Older posts
vi_VN: Bài viết cũ hơn

en: Posts navigation
vi_VN: Điều hướng bài viết

en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Here you can select a top/bottom row padding for screen sizes < 1024px
vi_VN: Tại đây, bạn có thể chọn phần đệm hàng trên/dưới cho kích thước màn hình < 1024px

en: Mobile padding
vi_VN: Phần đệm cho di động

en: Background image of the row.
vi_VN: Hình nền của dòng.

en: Background Image
vi_VN: Ảnh nền

en: Color of the row.
vi_VN: Màu của dòng.

en: Color
vi_VN: Màu

en: This may or may not work. It depends on the widget styles.
vi_VN: Cái này có thể hoặc không thể hoạt động. Nó phụ thuộc vào các kiểu widget.

en: Center align the content?
vi_VN: Căn giữa nội dung?

en: Top/bottom padding
vi_VN: Phần đệm trên/dưới

en: Bottom Border Color
vi_VN: Màu viền dưới

en: Sydney Theme Widgets
vi_VN: Widget chủ đề Sydney

en: Page %s
vi_VN: Trang %s

en: Nothing (only menu)
vi_VN: Không có gì (chỉ có menu)

en: 2. A full theme demo can be found
vi_VN: 2. Một bản demo đầy đủ cho chủ đề có thể được tìm thấy

en: 1. Documentation for Sydney can be found
vi_VN: 1. Tài liệu cho Sydney có thể được tìm thấy

en: Theme info
vi_VN: Thông tin chủ đề

en: Rows overlay
vi_VN: Lớp phủ dòng

en: Footer color
vi_VN: Màu chân trang

en: Footer background
vi_VN: Hình nền chân trang

en: Footer widget area color
vi_VN: Màu khu vực widget chân trang

en: Footer widget area background
vi_VN: Hình nền khu vực widget chân trang

en: Sidebar color
vi_VN: Màu thanh bên

en: Sidebar background
vi_VN: Hình nền thanh bên

en: Body text
vi_VN: Nội dung

en: Header slider text
vi_VN: Chữ trên thanh trượt tiêu đề

en: Sub-menu background
vi_VN: Hình nền menu phụ

en: Sub-menu items
vi_VN: Thành phần menu phụ

en: Top level menu items
vi_VN: Thành phần menu cấp cao nhất

en: Menu background
vi_VN: Hình nền menu

en: Primary color
vi_VN: Màu chính

en: Body font size
vi_VN: Kích thước phông chữ nội dung

en: H6 font size
vi_VN: Kích thước phông H6

en: H5 font size
vi_VN: Kích thước phông H5

en: H4 font size
vi_VN: Kích thước phông H4

en: H3 font size
vi_VN: Kích thước phông H3

en: H2 font size
vi_VN: Kích thước phông H2

en: H1 font size
vi_VN: Kích thước phông H1

en: Menu items
vi_VN: Thành phần menu

en: Site description
vi_VN: Mô tả trang

en: Site title
vi_VN: Tiêu đề trang

en: Font sizes
vi_VN: Kích cỡ chữ

en: Headings fonts
vi_VN: Phông chữ tiêu đề

en: Font family
vi_VN: Kiểu chữ

en: Font name/style/sets
vi_VN: Tên/kiểu/bộ phông chữ

en: Body fonts
vi_VN: Phông chữ nội dung

en: Google Fonts can be found here: google.com/fonts. See the documentation if you need help in selecting Google Fonts: athemes.com/documentation/sydney
vi_VN: Google Fonts có thể được tìm thấy ở đây: google.com/fonts. Xem tài liệu nếu bạn cần trợ giúp trong việc chọn Google Fonts: atheme.com/documentation/sydney

en: Fonts
vi_VN: Phông chữ

en: Four
vi_VN: Bốn

en: Three
vi_VN: Ba

en: Two
vi_VN: Hai

en: One
vi_VN: Một

en: Select the number of widget areas you want in the footer. After that, go to Appearance > Widgets and add your widgets.
vi_VN: Chọn số lượng khu vực widget bạn muốn trong phần chân trang. Sau đó, đi đến Giao diện> Widget và thêm các widget của bạn.

en: Footer widget area
vi_VN: Khu vực widget cuối trang

en: Check this box to hide featured images on single posts
vi_VN: Chọn để ẩn hình ảnh nổi bật trên các bài đăng

en: Check this box to hide featured images on index, archives etc.
vi_VN: Chọn để ẩn hình ảnh đặc trưng trên chỉ mục, tài liệu lưu trữ, vv

en: Featured images
vi_VN: Ảnh tiêu biểu

en: Hide post meta on singles?
vi_VN: Ẩn thông tin post trong các bài đơn?

en: Hide post meta on index, archives?
vi_VN: Ẩn thông tin bài đăng trong chỉ mục, lưu trữ?

en: Choose your excerpt length. Default: 55 words
vi_VN: Chọn đoạn trích của bạn. Mặc định: 55 từ

en: Excerpt length
vi_VN: Độ dài đoạn trích

en: Check this box to display the full content of your posts on all archives.
vi_VN: Chọn để hiển thị toàn bộ nội dung bài đăng của bạn trên tất cả các tài liệu lưu trữ.

en: Check this box to display the full content of your posts on the home page.
vi_VN: Chọn để hiển thị toàn bộ nội dung bài đăng của bạn trên trang chủ.

en: Content/excerpt
vi_VN: Nội dung/đoạn trích

en: Full width single posts?
vi_VN: Bài đăng nguyên trang?

en: Masonry (grid style)
vi_VN: Masonry (dạng lưới)

en: Full width (no sidebar)
vi_VN: Toàn màn hình (không thanh bên)

en: Classic
vi_VN: Cổ điển

en: Blog layout
vi_VN: Bố cục blog

en: Layout
vi_VN: Sơ đồ trình bày

en: Blog options
vi_VN: Tùy chọn cho blog

en: Upload your logo
vi_VN: Tải logo của bạn

en: Disable the overlay?
vi_VN: Hiển thị lớp phủ?

en: Header height [default: 300px]
vi_VN: Chiều cao tiêu đề [mặc định: 300px]

en: Contain
vi_VN: Chứa

en: Cover
vi_VN: Bao phủ

en: Header background size
vi_VN: Kích thước hình nền tiêu đề

en: Centered (menu and site logo)
vi_VN: Căn giữa (menu và logo trang)

en: Inline
vi_VN: Thuộc cùng một dòng

en: Static
vi_VN: Tĩnh

en: Sticky
vi_VN: Dán

en: Sticky menu
vi_VN: Menu dính

en: Menu style
vi_VN: Kiểu menu

en: Text for your call to action button
vi_VN: Chữ cho nút kêu gọi hành động của bạn

en: Click to begin
vi_VN: Nhấn để bắt đầu

en: URL for your call to action button
vi_VN: URL cho nút kêu gọi hành động của bạn

en: Call to action button
vi_VN: Nút kêu gọi hành động

en: Subtitle for the fifth slide
vi_VN: Phụ đề cho slide thứ năm

en: Title for the fifth slide
vi_VN: Tiêu đề cho slide thứ năm

en: Upload your fifth image for the slider
vi_VN: Tải lên hình ảnh thứ năm cho thanh trượt

en: Fifth slide
vi_VN: Slide thứ năm

en: Subtitle for the fourth slide
vi_VN: Phụ đề cho slide thứ tư

en: Title for the fourth slide
vi_VN: Tiêu đề cho slide thứ tư

en: Upload your fourth image for the slider
vi_VN: Tải lên hình ảnh thứ tư cho thanh trượt

en: Fourth slide
vi_VN: Slide thứ tư

en: Subtitle for the third slide
vi_VN: Phụ đề cho slide thứ ba

en: Title for the third slide
vi_VN: Tiêu đề cho slide thứ ba

en: Upload your third image for the slider
vi_VN: Tải lên hình ảnh thứ ba cho thanh trượt

en: Third slide
vi_VN: Slide thứ ba

en: Subtitle for the second slide
vi_VN: Phụ đề cho slide thứ hai

en: Title for the second slide
vi_VN: Tiêu đề cho slide thứ hai

en: Upload your second image for the slider
vi_VN: Tải lên hình ảnh thứ hai cho thanh trượt

en: Second slide
vi_VN: Slide thứ hai

en: Subtitle for the first slide
vi_VN: Phụ đề cho slide thứ nhất

en: Title for the first slide
vi_VN: Tiêu đề cho slide thứ nhất

en: Upload your first image for the slider
vi_VN: Tải lên hình ảnh đầu tiên cho thanh trượt

en: First slide
vi_VN: Slide thứ nhất

en: Stop the text slider?
vi_VN: Dừng thanh trượt văn bản?

en: Slider speed in miliseconds. Use 0 to disable [default: 4000]
vi_VN: Tốc độ thanh trượt theo milli giây. Nhập 0 để tắt [mặc định: 4000]

en: Slider speed
vi_VN: Tốc độ thanh trượt

en: You can add up to 5 images in the slider. Make sure you select where to display your slider from the Header Type section found above. You can also add a Call to action button (scroll down to find the options)
vi_VN: Bạn có thể thêm tối đa 5 hình ảnh vào thanh trượt. Đảm bảo bạn chọn nơi hiển thị thanh trượt của mình từ phần Loại tiêu đề được tìm thấy ở trên. Bạn cũng có thể thêm nút Kêu Gọi hành động (cuộn xuống để tìm các tùy chọn)

en: Header Slider
vi_VN: Thanh trượt tiêu đề

en: Select the header type for all pages except the front page
vi_VN: Chọn loại tiêu đề cho tất cả các trang trừ trang trước

en: Site header type
vi_VN: Loại tiêu đề trang

en: No header (only menu)
vi_VN: Không tiêu đề (chỉ hiện menu)

en: Image
vi_VN: Ảnh

en: Full screen slider
vi_VN: Thanh trượt toàn màn hình

en: Select the header type for your front page
vi_VN: Chọn loại tiêu đề cho trang trước của bạn

en: Front page header type
vi_VN: Loại tiêu đề trang trước

en: You can select your header type from here. After that, continue below to the next two tabs (Header Slider and Header Image) and configure them.
vi_VN: Bạn có thể chọn loại tiêu đề của bạn từ đây. Sau đó, tiếp tục đến hai tab tiếp theo (Thanh trượt Tiêu đề và Hình ảnh Tiêu đề) và cấu hình chúng.

en: Header type
vi_VN: Loại tiêu đề

en: Header area
vi_VN: Khu vực tiêu đề

en: General
vi_VN: Tổng quan

en: Site title/tagline/logo
vi_VN: Tiêu đề/khẩu hiệu/logo trang

en: Skip to content
vi_VN: Chuyển đến nội dung

en: Create your menu here
vi_VN: Tạo menu của bạn tại đây

en: Sidebar
vi_VN: Thanh bên

en: Primary Menu
vi_VN: Trình đơn cơ sở

en: Theme: %2$s by %1$s.
vi_VN: Chủ đề: %2$s bởi %1$s.

en: Proudly powered by %s
vi_VN: Tự hào được phát triển từ %s

en: Edit
vi_VN: Chỉnh sửa

en: Pages:
vi_VN: Trang:

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
vi_VN: Có lẽ chũng tôi không thể thấy những gì bạn đang tìm kiếm. Bạn có thể dùng tìm kiếm.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
vi_VN: Rất tiếc, không có nội dung nào khớp với yêu cầu tìm kiếm của bạn. Hãy thử lại với các từ khóa khác.

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
vi_VN: Bạn đã sẵn sàng đăng tải bài viết đầu tiên chưa? <a href="%1$s">Hãy bắt đầu tại đây</a>.

en: Nothing Found
vi_VN: Không tìm thấy

en: Comments are closed.
vi_VN: Không cho phép ghi chú.

en: Newer Comments &rarr;
vi_VN: Các bình luận mới hơn&rarr;

en: &larr; Older Comments
vi_VN: &larr; Những bình luận cũ hơn

en: Comment navigation
vi_VN: Điều hướng bình luận

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
vi_VN[0]: %1$s bình luận về &ldquo;%2$s&rdquo;

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try one of the links below or a search?
vi_VN: Có vẻ như không có gì được tìm thấy tại vị trí này. Có thể thử một trong các liên kết dưới đây hoặc thử tìm kiếm?

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
vi_VN: Oops! Không tìm thấy trang này.
